Íslandsmót utanhúss 2022 – samantekt

Íslandsmót utanhúss 2022 – samantekt
Íslandsmótinu í tennis utanhúss var að ljúka um helgina og fór það fram á Tennisvöllum Víkings í Fossvogi.
Hér að neðan eru nokkrar myndir frá verðlaunaafhendingunni ásamt sæti og nöfn þeirra sem komust á verðlaunapalli.

Úrslit, Íslandsmót Utanhúss 2022

Mini tennis

  1.  Guðmundur Brynjar Bergsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  2. Hannes Guðni Hafstein, Víking
  3. Dagur Snær Júlíusson, Víking

U10 einliðaleik

  1. Einar Ottó Grettisson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  2. Magnús Egill Freysson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  3. Gerður Líf Stefánsdóttir, Tennisfélag Kópavog

U12 einliðaleik

  1. Björn August Björnsson Schmitz, Tennisdeild Fjölnis
  2. Gerður Líf Stefánsdóttir, Tennisfélag Kópavogs
  3. Sveinn Egill Ólafsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

U14 strákar einliðaleik

  1. Ómar Páll Jónasson, Tennisfélag Kópavogs
  2. Björn August Björnsson Schmitz, Tennisdeild Fjölnis
  3. Sveinn Egill Ólafsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

U14 stelpur einliðaleik

  1. Hildur Eva Mills, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  2. Anna Katarína Thoroddsen, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  3. Riya Nitinkumar Kalugade, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

U16 strákar einliðaleik

  1. Ómar Páll Jónasson, Tennisfélag Kópavogs
  2. Viðar Darri Egilsson, Tennisfélag Kópavogs
  3. Viktor Daði Teitsson, Tennisfélag Kópavogs

U16 stelpur einliðaleik

  1. Eygló Dís Ármannsdóttir, Tennisdeild Fjölnis
  2. Saule Zukauskaite, Tennisdeild Fjölnis

U18 tvíliðaleik

  1. 1. Þengill Alfreð Árnason+Daníel Wang Hansen, Tennisfélag Hafnarfjörður/Tennisfélag Kópavogs
  2. Eygló Dís Ármannsdóttir+Bryndís Rósa Armesto Nuevo, Tennisdeild Fjölnis
  3. Íva Jovisic+Saule Zukauskaite, Tennisdeild Fjölnis

U18 strákar einliðaleik

  1. Leifur Már Jónsson, Tennisfélag Garðabær
  2. Þengill Alfreð Árnason, Tennisfélag Hafnarfjörður
  3. Aleksandar Stojanovic, Tennisdeild Víkings

U18 stelpur einliðaleik

  1. Eva Diljá Arnþórsdóttir, Tennisdeild Fjölnis
  2. Bryndís Rósa Armesto Nuevo, Tennisdeild Fjölnis
  3. Saule Zukauskaite, Tennisdeild Fjölnis

30+ kvenna tvíliðaleik

  1. 1. Ragnheiður Ásta Guðnadóttir+Hanna Jóna Skúladóttir, Tennisfélag Garðabær / Tennisdeild Víkings
  2. Lilja Björk Einarsdóttir+Kristín Dana Husted  Tennisdeild Víkings/Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  3. Margrét Óskarsdóttir+Sigita Vernere Tennisdeild Víkings/Tennisfélag Kópavogs

30+ karlar tvíliðaleik

  1. Sigurbjartur Sturla Atlason+Ólafur Helgi Jónsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur/Tennisdeild Þróttar
  2. Ragnar Ingi Gunnarsson+Davíð Elí Halldórsson, Tennisfélag Kópavogs
  3. Óskar Knudsen+Harry Williams, Tennisdeild Fjölnis

30+ tvenndarleik

  1. Kristín Dana Husted+Ólafur Helgi Jónsson,   Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur/Tennisdeild Fjölnis
  2. Heba Hauksdóttir+Magnús Ragnarsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  3. Óskar Knudsen+Guðrún Þóra Magnúsdóttir   Tennisdeild Fjölnis

30+ kvenna einliðaleik

  1. Ingunn Erla Eiríksdóttir, Tennisdeild Fjölnis
  2. Lilja Björk Einarsdóttir, Tennisdeild Víkings

30+ karlar einliðaleik

  1. Raj K. Bonifacius, Tennisdeild Víkings
  2. Kolbeinn Tumi Daðason, Tennisdeild Víkings
  3. Rúrik Vatnarsson, Tennisdeild Víkings

40+ karlar einliðaleik

  1. Valdimar Kr. Hannesson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  2. Kolbeinn Tumi Daðason, Tennisdeild Víkings
  3. Ólafur Helgi Jónsson, Tennisdeild Þróttar

50+ karlar einliðaleik

  1. 1. Ólafur Helgi Jónsson, Tennisdeild Þróttar
  2. Rúrik Vatnarsson, Tennisdeild Víkings
  3. Óskar Knudsen, Tennisdeild Fjölnis

60+ karlar einliðaleik

  1. Hróðmar I. Sigurbjörnsson, Tennisdeild Þróttar
  2. Óskar Knudsen, Tennisdeild Fjölnis

Meistaraflokk tvenndarleik

  1. Sigurbjartur Sturla Atlason+Garima Nitinkumar Kalugade, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur/Tennisdeild Víkings
  2. Júlíus Atlason+Lilja Björk Einarsdóttir, Tennisdeild Víkings
  3. Anthony Mills+Hildur Eva Mills, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

Meistaraflokk kvenna tvíliðaleik

  1. Hera Björk Brynjarsdóttir+Anna Soffia Grönholm, Tennisdeild Fjölnis/Tennisfélag Kópavogs
  2. Bryndís Rósa Armesto Nuevo+Saule Zukauskaite, Tennisdeild Fjölnis
  3. Eygló Dís Ármannsdóttir+Eva Diljá Arnþórsdóttir, Tennisdeild Fjölnis

Meistaraflokk karlar tvíliðaleik

  1. Anton Jihao Magnússon+Egill Sigurðsson, Tennisdeild Víkings
  2. Rafn Kumar Bonifacius+Raj K. Bonifacius,    Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur/Tennisdeild Víkings
  3. Daníel Victor Albertsson+Albert Þór Magnússon, Tennisfélag Garðabær

Meistaraflokk kvenna einliðaleik

  1. Sofia Sóley Jónasdóttir, Tennisfélag Kópavogs
  2. Anna Soffia Grönholm, Tennisfélag Kópavogs
  3. Garima Nitinkumar Kalugade, Tennisdeild Víkings

Meistaraflokk karlar einliðaleik

  1. Rafn Kumar Bonifacius, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  2. Egill Sigurðsson, Tennisdeild Víkings
  3. Raj K. Bonifacius, Tennisdeild Víkings

 


Sóttvarnarreglur

Tennisdagatal TSÍ!