Úrslit: Íslandsmótið í tennis utanhúss 2019

Íslandsmótinu í tennis utanhúss lauk í gær í frábæru veðri á glæsilegum tennisvöllum Víkings.

Birkir Gunnarsson úr TFK var Íslandsmeistari utanhúss í einliðaleik karla í tennis í fjórða sinn þegar hann lagði Raj K. Bonifacius úr Víkingi í úrslitaleik, 6-0, 7-5.  Anna Soffía Grönholm úr TFK vann Heru Björk Brynjarsdóttur úr Fjölni  í kvennaflokki, 6-1, 6-1.    Í leik um þriðja sætið vann Sofia Sóley Jónasdóttir (TFK) leikinn á móti Selmu Dagmar Óskarsdóttur (TFK) 6-0, 7-6 og Björgvin Atli Júlíusson (Víkingi) vann Valdimar Kr. Hannesson (HMR), 6-0, 6-1.

Hér að neðan eru öll úrslit frá mótinu og hægt að skoða mótstöflu fyrir hvern flokk – www.tournamentsoftware.com/sport/draws.aspx?id=4FC0B546-1CEA-40DB-96AF-FA3618F5A45C

 

Mini Tennis einliða
Sigurvegarar – Yngri –  
Riya Nitinkumar Kalugade, Hafna – og Mjúkboltafélag Reykjavíkur og
Eldri – Hugi Karlsson, Tennisdeild Víkings

U10 börn einliða

1 Andri Mateo Uscategui Oscarsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
2 Ómar Páll Jónasson,  Tennisfélag Kópavogs
3 Garima Nitinkumar Kalugade,  Tennisdeild Víkings


U12 strákar einliða

1 Ómar Páll Jónasson,  Tennisfélag Kópavogs
2 Björn August Björnsson Schmitz,  Tennisdeild Víkings
3 Daniel Pozo,  Tennisfélag Garðabær


U12 stelpur einliða

1 Garima Nitinkumar Kalugade, Tennisdeild Víkings
2 Íva Jovisic, Tennisfélag Kópavogs
3 Helga Grímsdóttir,  Tennisfélag Garðabær

U14 börn tvíliða

1 Eygló Dís Ármannsdóttir+Helga Grímsdóttir, Tennisdeild Fjölnis/Tennisfélag Garðabær
2 Paul Martin Cheron+Helgi Espel Lopez, Tennisdeild Fjölnis

U14 strákar einliða

1 Þengill Alfreð Árnason, Badmintonfélag Hafnarfjörður
2 Paul Martin Cheron, Tennisdeild Fjölnis
3 Arnaldur Máni Birgisson,  Tennisfélag Kópavogs

B keppni 1 Helgi Espel Lopez, Tennisdeild Fjölnis
B Keppni 2 Karl Jóhann Stefánsson, Tennisfélag Garðabær


U14 stelpur einliða

1 Helga Grímsdóttir, Tennisfélag Garðabær
2 Eygló Dís Ármannsdóttir,  Tennisdeild Fjölnis
3 Saule Zukauskaite, Tennisdeild Fjölnis


U16 strákar einliða

1 Tómas Andri Ólafsson, Tennisfélag Garðabær
2 Eliot Robertet, Tennisfélag Kópavogs
3 Leifur Már Jónsson, Tennisfélag Garðabær

B keppni 1 Jakob Ragnar J. Sigurdsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
B keppni 2 Valtýr Páll Stefánsson, Tennisfélag Garðabær

U16 stelpur einliða

1 Eva Diljá Arnþórsdóttir, Tennisdeild Víkings
2 Eygló Dís Ármannsdóttir, Tennisdeild Fjölnis

U18 börn einliða

1 Björgvin Atli Júlíusson, Tennisdeild Víkings
2 Brynjar S. Engilbertsson, Tennisdeild Badmintonfélag Hafnarfjörður
3 Tómas Andri Ólafsson, Tennisfélag Garðabær

+30 tvíliða

1 Smári Antonsson+Raj K. Bonifacius,Tennisdeild Víkings
2 Erik Larsson+Oscar Mauricio Uscategui, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

+30 tvenndarleik

1 Carola Frank+Óskar Knudsen,  Tennisdeild Fjölnis
2 Kristín Dana Husted+Magnús Ragnarsson, Tennisdeild Þróttar/Tennisdeild Víkings

+30 einliða

1 Raj K. Bonifacius, Tennisdeild Víkings
2 Jónas Páll Björnsson, Tennisfélag Kópavogs
3 Smári Antonsson,  Tennisdeild Víkings

B keppni 1 Oscar Mauricio Uscategui, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
B keppni 2 Úlfur Uggason,  Tennisdeild Víkings

+40 einliða

1 Valdimar Kr. Hannesson,  Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
2 Oscar Mauricio Uscategui Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
3 Erik Larsson,  Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

B keppni 1 Egill Guðmundur Egilsson, Tennisdeild Fjölnis
B keppni 2 Úlfur Uggason,  Tennisdeild Víkings

+50 einliða
1 Erik Larsson,  Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
2 Rúrik Vatnarsson,  Tennisdeild Víkings
3 Óskar Knudsen,  Tennisdeild Fjölnis

B keppni 1 Magnús Ragnarsson, Tennisdeild Víkings
B keppni 2 Dagbjartur Helgi Guðmundsson, Tennisdeild Víkings

Meistaraflokk tvenndarleik

1 Brynjar S. Engilbertsson+Sofia Sóley Jónasdóttir, Tennisdeild Badmintonfélag Hafnarfjörður/Tennisfélag Kópavogs
2 Kristín Dana Husted+Magnús Ragnarsson, Tennisdeild Þróttar/Tennisdeild Víkings

Meistaraflokk kvenna tvíliða

1 Hera Björk Brynjarsdóttir+Anna Soffia Grönholm,  Tennisdeild Fjölnis/Tennisfélag Kópavogs
2 Ingibjörg Anna Hjartardóttir+Selma Dagmar Óskarsdóttir,  Badmintonfélag Hafnarfjörður/Tennisfélag Kópavogs
3 Lilja Björk Einarsdóttir+María Pálsdóttir,  Tennisdeild Víkings/Tennisdeild Fjölnis

Meistaraflokk karlar tvíliða

1 Birkir Gunnarsson+Vladimir Ristic, Tennisfélag Kópavogs
2 Brynjar S. Engilbertsson+Björgvin Atli Júlíusson, Tennisdeild Badmintonfélag Hafnarfjörður/Tennisdeild Víkings

Meistaraflokk kvenna einliða

1 Anna Soffia Grönholm, Tennisfélag Kópavogs
2 Hera Björk Brynjarsdóttir,  Tennisdeild Fjölnis
3 Sofia Sóley Jónasdóttir,  Tennisfélag Kópavogs

B keppni 1 Eva Diljá Arnþórsdóttir, Tennisdeild Víkings
B keppni 2 Eygló Dís Ármannsdóttir,  Tennisdeild Fjölnis

Meistaraflokk karlar einliða

1 Birkir Gunnarsson,  Tennisfélag Kópavogs
2 Raj K. Bonifacius,  Tennisdeild Víkings
3 Björgvin Atli Júlíusson,  Tennisdeild Víkings

B keppni 1 Tómas Andri Ólafsson Tennisfélag Garðabær
B keppni 2 Eliot Robertet,  Tennisfélag Kópavogs

 


Sóttvarnarreglur

Tennisdagatal TSÍ!