Úrslit frá Jóla-Bikarmót TSÍ 2021

Meistaraflokk Karlar einliða


Úrslit
Raj K. Bonifacius, Tennisdeild Víkings, vann Hjalta Pálsson, Tennisdeild Fjölnis, 6-2 5-7 6-2
3. sæti
Árni Björn Kristjánsson, Tennisdeild Víkings, vann Jónas Páll Björnsson, Tennisfélag Kópavogs, 7-5 6-1

 

Meistaraflokk Kvenna einliða

Úrslit
Sofia Sóley Jónasdóttir, Tennisfélag Kópavogs, vann Anna Soffia Grönholm (1), Tennisfélag Kópavogs, 6-2 4-6 6-0
3. sæti
Eygló Dís Ármannsdóttir, Tennisdeild Fjölnis, vann Bryndís Rósa Armesto Nuevo, Tennisdeild Fjölnis, 4-6 6-4 6-2

Meistaraflokk tvíliða


Úrslit
Árni Björn Kristjánsson, Tennisdeild Víkings, og Hjálti Pálsson, Tennisdeild Fjölnis, vann Thomas Beckers og Jonathan Wilkins, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur, 9-3
3. sæti
Kolbeinn Túmi Daðason og Ólafur Páll Einarsson, Tennisdeild Víkings, vann Freyr Pálsson, Tennisdeild Þróttar, og Kári Pálsson, Tennisfélag Kópavogs, 9-6

30+ Karlar einliða

Úrslit
Árni Björn Kristjánsson (1), Tennisdeild Víkings, vann Oscar Mauricio Uscategui, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur, 9-4
3. sæti
Ólafur Páll Einarsson (4), Tennisdeild Víkings, vann Jonathan Wilkins, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur, 9-5

30+ Kvenna einliða

Úrslit
Eva Dögg Kristbjönsdóttir, Tennisdeild Víkings vann Kasia Kudrzycka,Tennisfélag Kópavogs, gefið

30+ Kvenna tvíliða
1. Ragnheiður Ásta Guðnadóttir, Tennisfélag Garðabær, og Hanna Jóna Skúladóttir, Tennisfélag Garðabær
2. Kristín Dana Husted, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur, og María Pálsdóttir, Tennisdeild Fjölnis
3. Eva Dögg Kristbjönsdóttir, Tennisdeild Víkings, og Sigita Vernere, Tennisfélag Kópavog

30+ Karlar tvíliða

1. Kolbeinn Túmi Daðason and Ólafur Páll Einarsson, Tennisdeild Víkings
2. Thomas Beckers and Jonathan Wilkins, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
3. Giedrus Kizala, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur og Algirdas Slapikas, Tennisfélag Hafnarfjörður

30+  Tvenndarleik

1. Ólafur Páll Einarsson, Tennisdeild Víkings, og Ragnheiður Ásta Guðnadóttir, Tennisfélag Garðabær
2. Hans Orri Kristjánsson, Tennisdeild Þróttar, and Hanna Jóna Skúladóttir, Tennisfélag Garðabær
3. Kristín Dana Husted and Magnús Ragnarsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

 

50+ Karlar einliða

Úrslit
Ólafur Helgi Jónsson, Tennisdeild Þróttar, vann Rúrik Vatnarsson (1), Tennisdeild Víkings, 9-3
3.sæti
Magnús K. Sigurðsson (4), Tennisdeild Víkings, vann Thomas Beckers, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur, 9-8(4)

50+ Karlar tvíliða

Úrslit
Daniel Karel Niddam, Tennisdeild Fjölnis, og Joaquin Armesto Nuevo, Tennisdeild Fjölnis, vann Reynir Eyvindsson, Tennisdeild Fjölnis og Magnús Ragnarsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur, 9-8(4)

50+ Tvenndarleik

Úrslit
Ólafur Helgi Jónsson, Tennisdeild Þróttar, og Ólöf Loftsdóttir, Tennisfélag Kópavogs, vann Óskar Knudsen og Guðrún Þóra Magnúsdóttir, Tennisdeild Fjölnis, 9-2


U18 Börn einliða

1.Eva Diljá Arnþórsdóttir, Tennisdeild Fjölnis
2.Aleksandar Stojanovic, Tennisdeild Víkings
3.Leifur Már Jónsson, Tennisfélag Garðabær

 

U16 Strákar einliða

1.Aleksandar Stojanovic, Tennisdeild Víkings
2.Ómar Páll Jónasson, Tennisfélag Kópavogs
3.Þorsteinn Ari Þorsteinsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

 

U16 Stelpur einliða

Úrslit
Emilía Eyva Thygesen, Tennisdeild Víkings, vann Eygló Dís Ármannsdóttir (1), Tennisdeild Fjölnis, 9-3
3. sæti
Saule Zukauskaite, Tennisdeild Fjölnis, vann María Hrafnsdóttir, Tennisdeild Fjölnis, 9-6

 

U14 Stelpur einliða

1. Emilía Eyva Thygesen, Tennisdeild Víkings
2. María Hrafnsdóttir, Tennisdeild Fjölnis
3. Hildur Eva Mills, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

U12 Börn einliða

Úrslit
Ómar Páll Jónasson (1), Tennisfélag Kópavogs, vann Andri Mateo Uscategui Oscarsson, Tennisfélag Kópavogs, 9-2
3.sæti
Patrekur Brynjarsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur, vann Óliver Jökull Runólfsson (4), Tennisfélag Kópavogs, 9-8

U12 Börn tvíliða

1. Ómar Páll Jónasson og Andri Mateo Uscategui Oscarsson, Tennisfélag Kópavogs
2. Viktor Freyr Hugason og Óliver Jökull Runólfsson, Tennisfélag Kópavogs 3.Eyja Linares Autrey og Gerður Líf Stefánsdóttir, Tennisfélag Kópavogs

U10 börn einliða

1. Sveinn Egill Ólafsson, Tennisfélag Kópavogs
2. Gerður Líf Stefánsdóttir, Tennisfélag Kópavogs
3. Óðinn Freyr Hugason, Tennisfélag Kópavogs

 

Mini Tennis U13

1. Alexander Johann, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur

Mini Tennis U10

1. Ásgeir Smári Darrason, Tennisfélag Kópavogs
2. Guðmundur Philip Haraldsson, Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
3. Tomas Marshall, Tennisfélag Kópavogs

 

      


Sóttvarnarreglur

Tennisdagatal 2021!