Reykjavíkur Meistaramót í tennis lauk í gær

Reykjavíkur Meistaramót í tennis lauk í gær og var þetta fjórða sinn sem keppninni hefur verið haldið, fyrst árið 1995 og svo undanfarin þrjú ár hjá  þeim fjórum félögum sem stunda tennis í borginni – Fjölnir, Hafna- og Mjúkboltafélagið, Víkingur og Þróttur.
Fyrstu vikuna var keppt í einstaklings greinum (einliðaleik, tvíliðaleik og tvenndarleik) og nú síðast í liðakeppni (saman settur af einum tvíliðaleik og tveimur einliðaleiks leikir) og fóru fram keppni á tennisvellir Tennisklúbbur Víkings og vegna veðurs um helgina, Tennishöllin í Kópavogi.

Alls voru sextíuogfimm keppendur skráðir til leiks í mismunandi barna-, unglinga- og öðlingaflokkum ásamt meistaraflokki.    Hér fyrir neðan er listi yfir einstaklinga og lið sem unnu til verðlauna.

Öll úrslit frá einstaklings keppni má finna hér – https://www.tournamentsoftware.com/sport/events.aspx?id=79BEBB0B-7288-4C03-85C1-F1E043920E66  og liðakeppni hér – https://www.tournamentsoftware.com/sport/draws.aspx?id=D8AE42CD-3F2F-4251-8CBD-A11FE69CC0B2

Hér með eru nokkrar myndir

Meistaraflokk Karlar einliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Raj K. Bonifacius Víking
2 Ömer Daglar Tanrikulu Víking
3 Sindri Snær Svanbergsson Fjölnir
     
Meistaraflokk Kvenna einliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Eygló Dís Ármannsdóttir Fjölnir
2 Ingunn Erla Eiríksdóttir Þróttur
3 Kristín Inga Hannesdóttir Víking
     
Meistaraflokk Karlar tvíliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Raj K. Bonifacius Víking
  Ömer Daglar Tanrikulu Víking
2 Adrien Skulason Fjölnir
  Sindri Snær Svanbergsson Fjölnir
     
Meistaraflokk tvenndarleik
Sæti Nafn Félag
1 Ingunn Erla Eiríksdóttir Þróttur
  Birgir Haraldsson Þróttur
2 Kristín Dana Husted Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  Magnús Ragnarsson Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
3 Hans Orri Kristjánsson Þróttur
  Hanna Jóna Skúladóttir Þróttur
 
 +30 ára flokk Karlar einliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Oscar Mauricio Uscategui Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
2 Ömer Daglar Tanrikulu Víking
3 Valdimar Eggertsson Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
     
30+ ára Kvenna einliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Rut Steinsen Víking
2 Lilja Björk Einarsdóttir Víking
3 Kristín Inga Hannesdóttir Víking
     
30+ ára Karlar tvíliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Thomas Beckers Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  Jonathan Wilkins Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
2 Laurent Jegu Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  Marc Portal Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
3 Erik Figueras Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
  Magnús Ragnarsson Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
     
30+ ára Kvenna tvíliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Lilja Björk Einarsdóttir Víking
  Inga Lind Karlsdóttir Víking
2 Ragnheiður Ásta Guðnadóttir Þróttur
  Hanna Jóna Skúladóttir Þróttur
 
40+ ára flokk Karlar einliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Jonathan Wilkins Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
2 Laurent Jegu Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
3 Oscar Mauricio Uscategui Hafna- og Mjúkboltafélag Reykjavíkur
     
50+ ára Karlar einliðaleik
Sæti Nafn Félag
1 Ólafur Helgi Jónsson Fjölnir
2 Hrafn Hauksson Fjölnir
     
U18 Stelpur einliðaleik
Sæti Nafn Félag
1


Sóttvarnarreglur

Tennisdagatal TSÍ!