Úrslit: Íslandsmót í tennis innanhúss!

  • Meistaraflokkur kvenna – 
    • Einliða úrslit –  Anna Soffía Grönholm vann Sofía Sóley Jónasdóttir 6-1, 6-2
    • 3. sæti úrslit – Eva Diljá Arnþórsdóttir vann Ingibjörgu Önnu Hjartardóttur 7-6 (hætti vegna veikinda)
    • Tvíliða úrslit – Anna Soffía og Sofia Sóley unnu Ingibjörgu Önnu og Selmu Dagmar Óskarsdóttur 9-2
  • Meistaraflokkur karla –
    • Einliða úrslit – Rafn Kumar Bonifacius vann Raj Kumar Bonifacius 6-3, 6-0
    • 3. sæti úrslit – Björgvin Atli Júlíusson vann Vladimir Ristic (gefið vegna veikinda)
    • Tvíliða úrslit – Rafn Kumar og Raj unnu Björgvin Atla og Brynjar Sanne Engilbertsson 9-0
  • Meistaraflokkur tvenndarleikur –  Kristín Dana Husted og Magnús Ragnarsson unnu Katrínu Atladóttur og Hans Orra Kristjánsson 9-6

Hér eru önnur úrslitasæti frá mótinu, samtals 136 keppendur –

Flokkur / sæti Nafn
Mini tennis
Sigurvegari yngri flokk Riya Nitinkumar Kalugade
Sigurvegari eldri flokk Anna Margaríta Ólafsdóttir
U10 einliða
1 Ómar Páll Jónasson
2 Daniel Pozo
3 Garima Nitinkumar Kalugade
U12 Einliða stelpur
1 Helga Grímsdóttir
2 Saule Zukauskaite
3 Garima Nitinkumar Kalugade
U12 Einliða strákar
1 Ómar Páll Jónasson
2 Andri Mateo Uscategui Oscarsson
3 Daníel Thor Kristjánsson
U14 einliða strákar
1 Daníel Wang Hansen
2 Ómar Páll Jónasson
3 Arnaldur Máni Birgisson
U14 einliða stelpur
1 Helga Grímsdóttir
2 Saule Zukauskaite
3 Eygló Dís Ármannsdóttir
U16 tvíliða
1 Sasini Hansika Inga Amarajeewa+Eva Diljá Arnþórsdóttir
2 Erik Freyr Engilbertsson+Viktor Thorlacius
U16 einliða stelpur
1 Eva Diljá Arnþórsdóttir
2 Anna Katrín Steinarsdóttir
U16 einliða strákar
1 Eliot Robertet
2 Valtýr Páll Stefánsson
3 Viktor Thorlacius
U18 einliða stelpur
1 Eva Diljá Arnþórsdóttir
2 Hanna Álfheiður Gunnarsdóttir
U18 einliða strákar
1 Björgvin Atli Júlíusson
2 Brynjar S. Engilbertsson
3 Eliot Robertet
50+ einliða
1 Erik Larsson
2 Magnús Sigurðsson
3 Andrés Magnússon
40+ tvíliða karlar
1 Egill Guðmundur Egilsson+Oscar Mauricio Uscategui
2 Ólafur Helgi Jónsson+Óskar Knudsen
3 Thomas Beckers+Úlfur Uggason
40+ tvíliða kvenna
1 Lilja Björk Einarsdóttir+Kristín Dana Husted
2 Inga Lind Karlsdóttir+Ólöf Loftsdóttir
40+ einliða karlar
1 Oscar Mauricio Uscategui
2 Rúrik Vatnarsson
3 Ólafur Helgi Jónsson
30+ tvíliða karlar
1 Egill Guðmundur Egilsson+Ólafur Páll Einarsson
2 Daði Sveinsson+Jonathan Wilkins
3 Úlfur Uggason+Oscar Mauricio Uscategui
30+ einliða karlar
1 Ólafur Páll Einarsson
2 Jonathan Wilkins
3 Oscar Mauricio Uscategui
Meistaraflokkur tvenndar
1 Kristín Dana Husted+Magnús Ragnarsson
2 Katrín Atladóttir+Hans Orri Kristjánsson
Meistaraflokkur tvíliða karlar
1 Rafn Kumar Bonifacius+Raj K. Bonifacius
2 Brynjar S. Engilbertsson+Björgvin Atli Júlíusson
3 Stefán Reynir Pálsson+Valtýr Páll Stefánsson
Meistaraflokkur tvíliða kvenna
1 Anna Soffia Grönholm+Sofia Sóley Jónasdóttir
2 Ingibjörg Anna Hjartardóttir+Selma Dagmar Óskarsdóttir
Meistaraflokkur einliða kvenna
1 Anna Soffia Grönholm
2 Sofia Sóley Jónasdóttir
3 Eva Diljá Arnþórsdóttir
Meistaraflokkur einliða karlar
1 Rafn Kumar Bonifacius
2 Raj K. Bonifacius
3 Björgvin Atli Júlíusson


Sóttvarnarreglur

Tennisdagatal 2021!